DIỄN ĐÀN 3GK35

NƠI HỘI NGỘ CỦA LỚP G CẨM BÌNH K05-08
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tuyết Yêu Thương!!! Fri Jul 27, 2012 1:30 pm
MÔT PHÚT CHO CUỘC SỐNG Sun May 06, 2012 7:18 pm
xem ảnh nào Thu Apr 19, 2012 7:11 pm
thơ cho tinh yêu Mon Apr 16, 2012 2:13 am
tui van không hieu Wed Mar 28, 2012 4:32 pm
cùng đón giang sinh nak Thu Mar 08, 2012 4:42 pm
CHÀNG TRAI ĐẦU TIÊN CỦA 3G RƯỚC NÀNG VỀ DINH Thu Mar 08, 2012 4:38 pm
KỶ NIỆM MÙA THI Mon Mar 05, 2012 10:35 pm
TÌNH YÊU LÀ GÌ? Tue Feb 28, 2012 7:39 pm
happy new year!!! Mon Feb 13, 2012 9:22 pm
tin nóng!!! Sat Dec 24, 2011 2:16 pm
chào mừng ngày nhà giáo 20/11 Tue Nov 22, 2011 3:05 pm


Share | 
 

 tin nóng!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
avatar

Tổng số bài gửi : 181
Join date : 27/12/2009
Age : 28
Đến từ : cam my city

Bài gửiTiêu đề: tin nóng!!!   Sat Dec 24, 2011 2:16 pm

lúc sáng mình nhận dược một cú điện thoại bất ngờ của một thành viên trong lớp.và thế là
một nàng trong lớp ta lại sắp sửa lên xe hoa rùi.là ai nhi?mình sẻ khồn nói ngay bây giờ đâu nhé Sleep
vào ngày 21/12al các bạn dù ở bất cứ nơi đâu củng phải về chung vui nhé... lol!

_________________
Gió cuốn lá bay... Vì lá muốn bay theo gió hay là vì cây không giữ lá lại?

Hữu Vũ bkpro!!!
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://3gk35.forumvi.net
 
tin nóng!!!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
DIỄN ĐÀN 3GK35 :: Thông Báo :: Thông báo của lớp-
Chuyển đến