DIỄN ĐÀN 3GK35

NƠI HỘI NGỘ CỦA LỚP G CẨM BÌNH K05-08
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tuyết Yêu Thương!!! Fri Jul 27, 2012 1:30 pm
MÔT PHÚT CHO CUỘC SỐNG Sun May 06, 2012 7:18 pm
xem ảnh nào Thu Apr 19, 2012 7:11 pm
thơ cho tinh yêu Mon Apr 16, 2012 2:13 am
tui van không hieu Wed Mar 28, 2012 4:32 pm
cùng đón giang sinh nak Thu Mar 08, 2012 4:42 pm
CHÀNG TRAI ĐẦU TIÊN CỦA 3G RƯỚC NÀNG VỀ DINH Thu Mar 08, 2012 4:38 pm
KỶ NIỆM MÙA THI Mon Mar 05, 2012 10:35 pm
TÌNH YÊU LÀ GÌ? Tue Feb 28, 2012 7:39 pm
happy new year!!! Mon Feb 13, 2012 9:22 pm
tin nóng!!! Sat Dec 24, 2011 2:16 pm
chào mừng ngày nhà giáo 20/11 Tue Nov 22, 2011 3:05 pm


Share | 
 

 NỖI LÒNG XA XỨ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguyendieuthuan

avatar

Tổng số bài gửi : 84
Join date : 29/03/2010
Đến từ : thach hoi

Bài gửiTiêu đề: NỖI LÒNG XA XỨ   Thu May 13, 2010 10:09 am

TIN HÓT NÌ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!TUI đang chuẫn bị thành lập công ty TƯ VẤN TÌNH YÊU vấn đề khiến cho công ty tui chưa ra chào làng là VỐN ĐẦU TƯ heeee e hèm nên qua đây ai muốn góp cổ phần thi liên hệ vời tui nha,nhớ là điều kiện tham gia là đã,đang,và trong qua trình đi tìm một nữa của mình .chứ mấy người có rùi than gia cty tui thấy lợi nhuận lớn wa mà tham vàng bỏ bạc là không được hjhjhj mọi chi tiết vui lòng liên hệ TỔNG GIÁM ĐỐC;NGUYỄN THI DIỆU THUẦN ĐẠI HỌC ĐÔNGRI,CHUYÊN NGHÀNH CHÀĐỒNHÔM,cam kết của cty chúng tui la hạnh phúc của bạn là tiền của chúng tôi nào ai muốn tham gia thì lên diễn đàn ngay bây giờ va tham gia ngay vào cty của tui nha hi hi GOOK LOOK FOR YOU
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
NỖI LÒNG XA XỨ
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
DIỄN ĐÀN 3GK35 :: Nhà của 3gk35 :: Chat chit_ tán gẫu-
Chuyển đến