DIỄN ĐÀN 3GK35

NƠI HỘI NGỘ CỦA LỚP G CẨM BÌNH K05-08
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tuyết Yêu Thương!!! Fri Jul 27, 2012 1:30 pm
MÔT PHÚT CHO CUỘC SỐNG Sun May 06, 2012 7:18 pm
xem ảnh nào Thu Apr 19, 2012 7:11 pm
thơ cho tinh yêu Mon Apr 16, 2012 2:13 am
tui van không hieu Wed Mar 28, 2012 4:32 pm
cùng đón giang sinh nak Thu Mar 08, 2012 4:42 pm
CHÀNG TRAI ĐẦU TIÊN CỦA 3G RƯỚC NÀNG VỀ DINH Thu Mar 08, 2012 4:38 pm
KỶ NIỆM MÙA THI Mon Mar 05, 2012 10:35 pm
TÌNH YÊU LÀ GÌ? Tue Feb 28, 2012 7:39 pm
happy new year!!! Mon Feb 13, 2012 9:22 pm
tin nóng!!! Sat Dec 24, 2011 2:16 pm
chào mừng ngày nhà giáo 20/11 Tue Nov 22, 2011 3:05 pm


Share | 
 

 buon minh tui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
long thieu hiep



Tổng số bài gửi : 3
Join date : 26/05/2010
Đến từ : trung hoa

Bài gửiTiêu đề: buon minh tui   Wed May 26, 2010 11:14 pm

xem video cua cac ban lam tui nho lop qua ah,ma dac biet la nho nguoi tui ui nua Sad nhung du sao cung cam on cac ban nhieu nhe nhat la lop truong lop minh do rat nhiet tinh hjhjhj
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
tranoanh_90



Tổng số bài gửi : 59
Join date : 17/04/2010
Đến từ : cam yen

Bài gửiTiêu đề: Re: buon minh tui   Tue Jun 08, 2010 8:12 pm

ai day vay ta
ten nghe keu wa he.mco fai lop minh k do?
ai thu noi ten ra coi
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
heocon_japan

avatar

Tổng số bài gửi : 141
Join date : 13/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: buon minh tui   Sun Jun 13, 2010 9:42 am

um
long thieu hiep la ai? khai ra
hj
chao tran oanh nha
lau ko gap rui
hj
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
tranoanh_90



Tổng số bài gửi : 59
Join date : 17/04/2010
Đến từ : cam yen

Bài gửiTiêu đề: Re: buon minh tui   Mon Jun 14, 2010 8:02 pm

uhm.t lau van khoe chu?nho t ghe wa.hix.chac con lau
moi dc gap nhau nhi!chuc t lam viec tot nhe.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
heocon_japan

avatar

Tổng số bài gửi : 141
Join date : 13/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: buon minh tui   Wed Jun 16, 2010 10:04 pm

cảm ơn oanh nha
t khỏe mà
hj
oanh giờ đang làm gì ở đâu vậy?
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: buon minh tui   

Về Đầu Trang Go down
 
buon minh tui
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nỗi Lòng Trương Vô Kỵ
» Ngắm Hoàng Hôn buồn và nhớ anh nhìu lắm...!
» Entry của My sói. Sự tàn bạo và nỗi đau
» Nhân vật manga và anime bạn yêu thích nhất, :x
» [Luc's Spam Spam] Ver 16 - Buon san Valentino ~~ Grazie e Tiamo ~~

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
DIỄN ĐÀN 3GK35 :: Giải trí :: Thư viện ảnh :: Ảnh Thành Viên-
Chuyển đến