DIỄN ĐÀN 3GK35

NƠI HỘI NGỘ CỦA LỚP G CẨM BÌNH K05-08
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tuyết Yêu Thương!!! Fri Jul 27, 2012 1:30 pm
MÔT PHÚT CHO CUỘC SỐNG Sun May 06, 2012 7:18 pm
xem ảnh nào Thu Apr 19, 2012 7:11 pm
thơ cho tinh yêu Mon Apr 16, 2012 2:13 am
tui van không hieu Wed Mar 28, 2012 4:32 pm
cùng đón giang sinh nak Thu Mar 08, 2012 4:42 pm
CHÀNG TRAI ĐẦU TIÊN CỦA 3G RƯỚC NÀNG VỀ DINH Thu Mar 08, 2012 4:38 pm
KỶ NIỆM MÙA THI Mon Mar 05, 2012 10:35 pm
TÌNH YÊU LÀ GÌ? Tue Feb 28, 2012 7:39 pm
happy new year!!! Mon Feb 13, 2012 9:22 pm
tin nóng!!! Sat Dec 24, 2011 2:16 pm
chào mừng ngày nhà giáo 20/11 Tue Nov 22, 2011 3:05 pm


Share | 
 

 Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tuquynh



Tổng số bài gửi : 9
Join date : 17/06/2010

Bài gửiTiêu đề: Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis   Sat Oct 09, 2010 10:30 am

Hiện Top Globis khai giảng lớp đàm thoại mới. Với 100% giáo viên người Nhật. Kinh nghiệm giảng dạy tiếng nhật nhiều năm. Mỗi ngày là 1 đề tài, luyện nghe nói và phản xạ trong giao tiếp của tiếng nhật.Sỉ số có hạn. Học tại Q7 & Q1. Trình độ từ 3kyu trở lên. 1 khóa học 3 tháng ( 36 buổi). Để biết thêm chi tiết: Các bạn có thể vào đây để hiểu rõ thêm về lớp này nhé! http://edu.top-globis.com/nagashima-sensei.html
Cơ hội để cải thiện khả năng tiếng nhật của chúng ta. Mọi chi tiết xin liên hệ với bộ phận Tư vấn viên của chúng tôi 22155163 hoặc 22414523
Hoặc đăng ký trực tuyến tại http://edu.top-globis.com
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lời khai của một khách mời
» khai bút đầu xuân bính thân
» Người vợ mù - Khái Hưng
» Súp cà rốt khai vị đầu đông
» Bánh bao chay

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
DIỄN ĐÀN 3GK35 :: Nhà của 3gk35 :: Góc Học Tập-
Chuyển đến