DIỄN ĐÀN 3GK35

NƠI HỘI NGỘ CỦA LỚP G CẨM BÌNH K05-08
Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Tuyết Yêu Thương!!! Fri Jul 27, 2012 1:30 pm
MÔT PHÚT CHO CUỘC SỐNG Sun May 06, 2012 7:18 pm
xem ảnh nào Thu Apr 19, 2012 7:11 pm
thơ cho tinh yêu Mon Apr 16, 2012 2:13 am
tui van không hieu Wed Mar 28, 2012 4:32 pm
cùng đón giang sinh nak Thu Mar 08, 2012 4:42 pm
CHÀNG TRAI ĐẦU TIÊN CỦA 3G RƯỚC NÀNG VỀ DINH Thu Mar 08, 2012 4:38 pm
KỶ NIỆM MÙA THI Mon Mar 05, 2012 10:35 pm
TÌNH YÊU LÀ GÌ? Tue Feb 28, 2012 7:39 pm
happy new year!!! Mon Feb 13, 2012 9:22 pm
tin nóng!!! Sat Dec 24, 2011 2:16 pm
chào mừng ngày nhà giáo 20/11 Tue Nov 22, 2011 3:05 pm


Share | 
 

 pà kon ơi help me

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguyendieuthuan

avatar

Tổng số bài gửi : 84
Join date : 29/03/2010
Đến từ : thach hoi

Bài gửiTiêu đề: pà kon ơi help me   Fri Nov 26, 2010 2:43 pm

tui đang học môn phương pháp luận ông thầy cho đề là ,
vừa gà vừa cho bó lại cho tròn 36 con ,100 chân chẳn.
hỏi mấy gà mấy chó t giải theo hệ phương trình kiết quả là 14 với 22 mà ông thầy cho 2 điểm
bài thi giữa kỳ của t đó, mọi ngưới có cách giải gì khác mà không đặt ẩn x.y không chỉ cho t đi thứ 3 tuần sau t phải nộp bài rùi
heip me nhanh lên nhé qua được môn này thanhks mọi người sau
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
pà kon ơi help me
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
DIỄN ĐÀN 3GK35 :: Nhà của 3gk35 :: Tình Bạn - Tình Yêu-
Chuyển đến